Gấp rút chuẩn bị tinh thần và lực lượng, ý tưởng và của cải cho đề thi sắp tới của thầy Sơn !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Gấp rút chuẩn bị tinh thần và lực lượng, ý tưởng và của cải cho đề thi sắp tới của thầy Sơn !

Bài gửi by Qmobile63 on Fri May 22, 2009 3:46 am

Alo, thưa bà con, Sắp tới kì thi môn “Vật chất kĩ thuật SX chương trình truyền hình” rồi bounce . Thầy Sơn cũng đã đưa ra yêu cầu cho bọn mình trong kì thi sắp tới là “Đi quay rồi về dựng” ngoài ra chắc còn vài cái lặt vặt khác nữa… Để thực hiện được các yêu cầu của thầy không gì khác hơn là tập làm một Clip (tin phóng sự, ca nhạc, hài,…) để có cái gọi là "tác phẩm đầu tay" phải không? Tớ cũng biết rất nhiều bạn lớp mình đang dự định làm những Clip như vậy mà lớp mình ít con trai lại nhìu con gái…hehe. Vậy nên những nhóm nào cần giúp đỡ trong khi đi quay hay gì gì thì tớ có thể … phụ một tay với bác quay phim của xưởng đó. Dù sao thì cũng còn vài bạn chưa sử dụng máy ảnh, máy quay thành thạo mà Very Happy. Các bạn có thể liên lạc với tớ qua số điện thoại : 0975 899 568 . cheers
sunny Vũ Trung Đức afro

Qmobile63

Xem lý lịch thành viên

Re: Gấp rút chuẩn bị tinh thần và lực lượng, ý tưởng và của cải cho đề thi sắp tới của thầy Sơn !

Bài gửi by hailoc12 on Fri May 22, 2009 9:01 pm

Cái tiêu đề của topic này nghe giật gân quá Very Happy. Ý tưởng này hay đấy. Tớ vừa lập thêm một mục gọi là "Tìm kiếm nhân lực" trong "Tác nghiệp". Tớ chuyển bài viết này vào đó nhé, vì box này chỉ post các thông báo của diễn đàn thôi.

hailoc12

Xem lý lịch thành viên

Re: Gấp rút chuẩn bị tinh thần và lực lượng, ý tưởng và của cải cho đề thi sắp tới của thầy Sơn !

Bài gửi by Mai Ngân on Fri May 22, 2009 9:04 pm

Điện biên TV (Vươn tầm ra thế giới) đang rất trông mong vào tấm lòng nghĩa hiệp của bạn Đức hehe
Cho bọn tớ đăng kí một chân nhé ^o^
Giám đốc Mai Ngân
Kí tên loẹt xọet xoẹt, đóng dấu lộp cộp
Mai Ngân

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Bleeng on Fri May 22, 2009 9:45 pm

Ủng hộ bạn Đức. Thế mới là con trai galant chứ. Hihi.
Bleeng

Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/miss_katy21

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics