Đóng góp ý tưởng tổ chức sinh nhật nào

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Đóng góp ý tưởng tổ chức sinh nhật nào

Bài gửi by hailoc12 on Mon May 04, 2009 11:26 pm

Trong tháng 5 này, A2 có 4 bạn sinh nhật. Đó là
1. Nguyễn Phương Chung: 30.05.1988
2. Ngô Thị Quỳnh Hoa: 25.05.1990
3. Giáp Thị Linh: 16.05.1990
4. Đinh Thị Thơm: 19.05.1990
Mọi người cùng thảo luận, đóng góp ý tưởng để xây dựng một format sinh nhật thật vui và ý nghĩa nhé.
Tớ xin đóng góp một ý tưởng thế này: lớp sẽ thiết kế riêng cho mỗi bạn một tấm thiếp lớn với hình thù ngộ nghĩnh hoặc mang một ý nghĩa nào đó. Các thành viên trong lớp sẽ chuyền tay nhau và viết lời chúc của mình lên tấm thiếp đó. Ngoài thiếp, mỗi bạn sẽ được tặng một món quà nho nhỏ.

hailoc12

Xem lý lịch thành viên

Re: Đóng góp ý tưởng tổ chức sinh nhật nào

Bài gửi by Mai Ngân on Wed May 06, 2009 10:23 am

Thế tớ sinh nhật tháng 7 có được thiếp đẹp hơn và quà to hơn ko Sad
Mai Ngân

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by hailoc12 on Wed May 06, 2009 6:13 pm

Tháng 6 thi vẫn còn gặp nhau, tháng 7 có thể tổ chức đi chơi đâu đó ( tớ đăng ký trước là mời lớp mình về Hải Phòng Very Happy ), giữa tháng 8 thì đi học rồi. Như vậy là vẫn có thể tổ chức sinh nhật cho các bạn sinh tháng 6-7-8, nhưng có thể hình thức sẽ khác đi đôi chút, tùy tình hình. Các cậu nghĩ sao ?

hailoc12

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by hacdinh on Wed May 06, 2009 8:00 pm

Hix,nhớ hồi cấp 3 cũng có đưa ra ý tưởng này,bị mấy bạn nói mất thời gian Y_______Y Tự nhiên thành ng` rỗi hơi Smile)
Thật ra tớ thấy trong ngày sinh nhật,vui nhất là mọi ng` nhớ tới (lại nhớ hôm sn mình ^^ Thank bạn Quỳnh Trang- là ng` mở màn-lắm lắm ý :X Nhưng đến sn bạn ý thì lại ko biết Y____Y ).Bây h cả lớp cùng chúc mừng thì càng vui ^^
Tặng thiệp là đúng rồi đấy,có thể lưu giữ đc tình cảm của ng` tặng ^^ Thiệp handmade thì càng độc đáo,càng có tình cảm :X

hacdinh

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by hacdinh on Tue May 12, 2009 9:01 pm

À,tớ thấy việc này nên bàn ở lớp ý,cụ thể hơn nhiều.Hồi nãy cũng có hỏi bạn Hà,nghe bạn ý bảo là n` bạn A1 ko hứng thú + vấn đề chi fí.Tớ nghĩ là nên lập thành CLB ý,bạn nào đăng ký tham gia thì tham gia,giống lần đi chơi vừa rồi.Có thêm hoạt động j thì cũng dễ tổ chức (đúng là tổ chức với quy mô lớp thì cũng khó-vì đâu fải ai cũng fải thik).Còn chi fí,tớ nghĩ chắc tổ chức đâu tốn kém j nhiều-chỉ cần như vụ đi hát karaoke.Chủ yếu là tinh thần mà ^^
Tớ thik tham gia lắm ý,nhưng nếu theo lớp thì chắc cũng ko dám ho he j rồi Sad

hacdinh

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Bleeng on Tue May 12, 2009 9:37 pm

Ôi, tớ thì cứ thấy nhiều bạn tham gia là vui rồi. Sinh nhật mình mà được tập thể nhớ đến vui lắm chứ. Nếu quĩ lớp ko "dồi dào" thì mình tổ chức nhỏ, còn quĩ lớp "rủng rỉnh" thì ta làm to.

Tớ thì thấy to nhỏ đều vui hết. Hội ăn chơi nhảy múa mà Very Happy.
Bleeng

Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/miss_katy21

Bài gửi by myna on Wed May 13, 2009 9:43 pm

dc đi Hải Phòng ah bạn Lộc! thik thía, thế bạn có bao luôn chỗ ăn ngủ nghỉ cho bọn tớ ko?^^

Được sửa bởi myna ngày Tue May 19, 2009 11:18 am; sửa lần 1.
myna

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by myna on Wed May 13, 2009 9:46 pm

tớ thấy tổ chức sn rất vui đấy chứ, hy vọng sẽ dc nghe phổ biến thêm trong kỳ họp lớp sắp tới!^^
myna

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by minh_rua on Sun May 17, 2009 10:33 pm

cứ có bạn bè là vui hết :d còn quỹ thỳ có ít đóng ít có nhiều đóng nhiều Razz k quan trọng Razz
minh_rua

Xem lý lịch thành viên http://www.facebook.com/people/Rua-Minh/1679296279

Bài gửi by hailoc12 on Tue May 19, 2009 11:23 pm

Hôm 16/5 là sn bạn Giáp Linh, hôm nay là sn bạn Thơm ( 19/5 ). Biết mà chẳng dám chúc mừng, vẫn mong đến hôm tổ chức sinh nhật chung sẽ tổ chức thật vui và ý nghĩa. Vậy mà đến giờ ý tưởng vẫn chưa có nhiều, bên A1 thì một số bạn phản đối vẫn chưa quyết định có làm cùng A2 ko, rồi topic này cũng gần như "chìm suồng" nữa. Chán quá.

hailoc12

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by lechuan_hp on Wed May 20, 2009 12:45 am

Không có chuyện đó đâu ông Lộc. Tại lớp mình chưa Quyết đó thôi, kể cũng hơi buồn vì vụ này nhưng quan trọng là vấn đề nay đã được đưa lên foroom cùng thảo luận. Các ban cùng bàn và nhất chí chắc chắn chúng ta sẽ làm được Còn về tổ chức sinh viên ai mà chẳng " thiếu " tiền cái cốt yếu là tinh thần mà. Ý kiến tặng thiếp rất hay. Tôi tin chúng ta sẽ làm đươc.
Trong thời gian này chúng ta có thể chưa tổ chức được nhưng trước khi về nghỉ hè cũng lên chung vui liên hoan cùng nhau. Kế hoạch tổ chức sinh nhật của chúng ta đã được đề ra từ trung tuần tháng ba. Thiết nghĩ trước đợt thi chúng ta nên tổ chức buổi liên hoan+ sinh nhật.
Mong nhận được sự đóng góp nhiều hơn nữa từ các bạn!

lechuan_hp

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by hacdinh on Wed May 20, 2009 10:11 am

à,tớ biết vì sao bạn Lộc bảo đăng ký mời lớp về Hải Phòng rùi ^^ Nếu có vụ này thì cho tớ đăng ký vs nhá ^^
Topic này có "chìm xuồng" j đâu,tại chuyện này ko thể chỉ bàn mãi trên này,có mỗi mấy mem..nói mãi cũng chỉ thế thôi mà Rolling Eyes Chủ yếu là..tớ đã thấy Lộc đưa vấn đề này ra trc lớp đâu.Nếu chỉ hỏi 1 số bạn mà đánh đồng cho cả lớp là ko khách quan.Tổ chức tại lớp thì đúng là cần cả lớp,còn nếu tổ chức tại 1 địa điểm khác:quán karaoke,chỗ chơi thì đi cả lớp cũng hơi khó.
Vs lại hôm trc nc vs bạn Trang,2 đứa đều đồng tình chuyện thiệp: việc để cả lớp viết vào đó là ko khả quan.Vì bình thường đã khó tập hợp,viết thiệp càng khó hơn.Tốt nhất là ai có khả năng viết thì viết thôi,mang tính tương đối về số ng` viết.Nhưng bù lại sẽ có chất lượng hơn,ko bị mang tính hình thức-lời chúc nào cũng đều đều như nhau,thiệp của ai cũng na ná nhau..^^

hacdinh

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by hanango on Fri May 22, 2009 9:32 pm

tớ nghĩ là nên gộp mấy tháng làm sn một lần, nhiều người, mất công tổ chức thì cho nó hoành tá tràng một tí, coi như thỉnh thoảng lớp mình làm một bữa liên hoan cũng được. Cứ lẻ tẻ từng tháng1 vừa mất thời gian vừa mất công nghĩ trò lắm Very Happy

hanango

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by khikhi on Wed Dec 28, 2011 11:42 am

tớ có ý này nè, sao chúng ta không làm clip những bạn có sinh nhật, canh me những hình ảnh thật thú vị của các bạn ấy và thật bí mật và sau đó tặng cho các bạn ấy nhỉ

khikhi

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics